Trang chủ Thiết Bị & Dụng Cụ Cơ Bản Tủ An Toàn Sinh Học Tủ An Toàn Sinh Học Cấp 2 A2 Biobase BSC-1100IIA2-HA 1100MM
Tủ An Toàn Sinh Học Cấp 2 A2 Biobase Bsc-A2-Ha Series
Phóng to sản phẩm
Tủ An Toàn Sinh Học Cấp 2 A2 Biobase BSC-1100IIA2-HA 1100MM
0₫
Hãng
Biobase
Kích thước ngoài
Rộng 1100 x Sâu 800 x Cao 2200 mm
Kích thước trong
Rộng 940 x Sâu 600 x Cao 660 mm