Trang chủ Thiết Bị & Dụng Cụ Cơ Bản Tủ An Toàn Sinh Học Tủ An Toàn Sinh Học Cấp 2 B2 Biobase BSC-1100IIB2-X-PRO 1100MM
Tủ An Toàn Sinh Học Cấp 2 B2 Biobase Pro Series
Phóng to sản phẩm
Tủ An Toàn Sinh Học Cấp 2 B2 Biobase BSC-1100IIB2-X-PRO 1100MM
0₫
Hãng
Biobase
Kích thước ngoài
Rộng 1100 x Sâu 750 x Cao 2250 mm
Kích thước trong
Rộng 940 x Sâu 600 x Cao 660 mm