Trang chủ Thiết Bị & Dụng Cụ Cơ Bản Tủ An Toàn Sinh Học Tủ An Toàn Sinh Học Cấp 2 B2 Biobase BSC-1800IIB2-X-PRO 1800MM
Tủ An Toàn Sinh Học Cấp 2 B2 Biobase Pro Series
Phóng to sản phẩm
Tủ An Toàn Sinh Học Cấp 2 B2 Biobase BSC-1800IIB2-X-PRO 1800MM
0₫
Hãng
Biobase
Kích thước ngoài
Rộng 1800 x Sâu 840 x Cao 2275 mm
Kích thước trong
Rộng 1600 x Sâu 670 x Cao 630 mm