Trang chủ Thiết Bị & Dụng Cụ Cơ Bản Tủ An Toàn Sinh Học Tủ An Toàn Sinh Học Cấp 2 B2 Biobase BSC-1800IIB2-HA 1800MM
Tủ An Toàn Sinh Học Cấp 2 A2 Biobase Bsc-B2-Ha Series
Phóng to sản phẩm
Tủ An Toàn Sinh Học Cấp 2 B2 Biobase BSC-1800IIB2-HA 1800MM
0₫
Hãng
Biobase
Kích thước ngoài
Rộng 1800 x Sâu 800 x Cao 2250 mm
Kích thước trong
Rộng 1625 x Sâu 600 x Cao 660 mm