Trang chủ Thiết Bị & Dụng Cụ Cơ Bản Tủ An Toàn Sinh Học Tủ An Toàn Sinh Học Cấp 2 A2 Biobase BSC-700IIA2-HA 700MM
Tủ An Toàn Sinh Học Cấp 2 A2 Biobase Bsc-700Iia2-Ha 700Mm
Phóng to sản phẩm
0₫
Hãng
Biobase
Kích thước ngoài
Rộng 700 x Sâu 700 x Cao 2000 mm
Kích thước trong
Rộng 600 x Sâu 500 x Cao 540 mm